Windows 10 - Bản cập nhật tháng 5 năm 2019

Hệ điều hành Windows tốt nhất đang ngày càng trở nên tốt hơn
Cung cấp những tính năng mới để giúp bạn theo đuổi đam mê, kết nối tốt hơn và tốn ít thời gian hơn.

Bạn muốn tiết kiệm thời gian?
Nhờ các tính năng nhanh chóng, hiệu suất cao cùng với những cách tương tác mới với máy tính, Windows 10 có thể giúp bạn làm việc năng suất và hiệu quả.

Tính bảo mật đã trở thành một tiêu chuẩn
Hệ điều hành Windows bảo mật nhất từng có, Windows 10 cung cấp tính năng bảo vệ toàn diện - mà không mất thêm chi phí.

Đăng nhập nhanh hơn gấp 3 lần
Quên mật khẩu. Chỉ cần sử dụng khuôn mặt hoặc vân tay của bạn để mở khóa máy tính an toàn và ngay tức thì.

Tiếp tục sáng tạo
Chỉnh sửa ảnh, làm cho bản trình bày thêm hấp dẫn - Windows 10 có đủ các ứng dụng bạn cần để phát huy sự sáng tạo của bản thân.

Hiệu quả hơn với ít công sức hơn
Windows 10 có các ứng dụng và tính năng giúp bạn hoàn thành nhiều công việc hơn với ít phiền toái hơn.

Mạnh mẽ hơn, nhiều tính năng hơn, nhiều trò chơi hơn
Đưa trò chơi của bạn vào thế giới thực hoặc ảo với Windows 10. Chơi với độ phân giải 4K, tận hưởng trải nghiệm do Chế độ trò chơi và DirectX 12 mang lại cũng như khoe thành tích với ứng dụng phát trực tuyến cài sẵn Mixer.

Cập nhật: Windows 10 (Version 1903)
Tải xuống : Windows 10 (Version 1903)

Bình luận

Facebook

Bài viết trên tường cá nhân

https://edusoft.vn/help/bb-codes/
Đang bị tràn bố cục trên Smartphone ~~ Em thiết nghĩ nên để "width: 100%" cho nút Download, loại bỏ BBcode "Trang chủ". ~~
Mới đầu em cứ nghĩa đây là một Blog, hóa ra một Forum.
Và sau đó em nhận thấy mình từng đọc một (vài) điều trong nội quy ở một diễn đàn khác. ~~
Và sau đó "mình" sẽ đạo ~~
Giao diện trang chủ của EduSoft đã thay đổi nên có nhiều mục trước đây khi truy cập sẽ bị báo lỗi không tìm thấy. Mình sẽ cố gắng khắc phục lại tình trạng này để EduSoft được ngày càng hoàn thiện hơn.
Hiện tại phiên bản mới nhất của Chương trình Cộng điểm bộ môn đã được đưa lên diễn đàn. Quý thầy cô có thể xem tại ĐÂY.